เกี่ยวกับเรา
แผนงาน
งาน สคช.
ติดต่อเรา
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด
ChiangMai Teacher's Thrift & Credit Cooperative Ltd.
ก-
ก
ก+
Toggle navigation
หน้าแรก
บริการเงินฝาก
บริการสินเชื่อ
สวัสดิการ
สมาชิกภาพ
บัญชีธนาคาร
การคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล (PDPA)
บริการออนไลน์
ข่าวกิจกรรม
หน้าแรก
ข่าวกิจกรรม
เข้าร่วมสัมมนา "พัฒนาบุคคลากรสู่มืออาชีพ" และประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2565 เขตพื้นที่สหกรณ์สมาชิก ชสอ. ภาคเหนือ
โดย งานประชาสัมพันธ์
วันที่ 20 มี.ค. 2566 เวลา 12:35 น.
342
นายสุทัศน์ ประสาธน์สุวรรณ์ ประธานกรรมการ สหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด พร้อมด้วยคณะกรรมการดำเนินการและฝ่ายจัดการ เข้าร่วมสัมมนา "พัฒนาบุคคลากรสู่มืออาชีพ" จัดโดยชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด ร่วมกับเขตพื้นที่สหกรณ์สมาชิกชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด(ชสอ.) ภาคเหนือ และประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2565 เขตพื้นที่สหกรณ์สมาชิกชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด(ชสอ.) ภาคเหนือ ระหว่างวันที่ 18-19 มีนาคม 2566 ณ โรงแรมเทวราช อำเภอเมือง จังหวัดน่าน
และวันที่ 18 มีนาคม 2566 คณะยังเข้าร่วมแสดงความยินดีและมอบของที่ระลึกให้แก่สหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด เนื่องในโอกาสเปิดอาคารสำนักงานใหม่ ณ อาคารเลขที่ 537 หมู่ 5 ตำบลผาสิงห์ อำเภอเมือง จังหวัดน่าน
ข่าวล่าสุด
รายละเอียดการประกันชีวิตกลุ่ม ระหว่างวันที่ 15 - 19 กรกฎาคม 2567 (สำหรับผู้สมัครใหม่)
33028 ครั้ง
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์รับเงินสวัสดิการ \"โครงการหกสิบยี่สิบแสน เพิ่ม 10%\" ประจำปี 2567 มีอายุครบ 80 ปี บริบูรณ์ นับถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566
2884 ครั้ง
การต่ออายุกรมธรรม์ ปี 2567 (สำหรับสมาชิกที่ทำกรมธรรม์ที่ 7 และหรือ 8)
1113 ครั้ง
รายงานผลการดำเนินการ
11299 ครั้ง
ประชาสัมพันธ์การไกล่เกลี่ยข้อพิพาทก่อนฟ้อง ศาลจังหวัดเชียงใหม่
132 ครั้ง
ดูทั้งหมด
ติดต่อ โทร
0-5385-1888
เข้าสู่ระบบสมาชิก
CMCOOP ONLINE
กระดานถามตอบ
แจ้งข้อเสนอแนะ
ร้องเรียน