เกี่ยวกับเรา
แผนงาน
งาน สคช.
ติดต่อเรา
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด
ChiangMai Teacher's Thrift & Credit Cooperative Ltd.
ก-
ก
ก+
Toggle navigation
หน้าแรก
บริการเงินฝาก
บริการสินเชื่อ
สวัสดิการ
สมาชิกภาพ
บัญชีธนาคาร
การคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล (PDPA)
บริการออนไลน์
ข่าวกิจกรรม
หน้าแรก
ข่าวกิจกรรม
โครงการส่งเสริมให้สมาชิกมีส่วนร่วมในการพัฒนาสังคมและสิ่งแวดล้อม (CSR) ประจำปี 2566
โดย งานประชาสัมพันธ์
วันที่ 06 พ.ย. 2566 เวลา 18:07 น.
218
เมื่อวันที่ 4 พฤศจิกายน 2566 นายสุทัศน์ ประสาธน์สุวรรณ์ ประธานกรรมการ สหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด ร่วมทำบุญและให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดแพรคลุมป้ายอาคารสำนักงานหน่วยบริการอำเภอสารภี ตามโครงการส่งเสริมให้สมาชิกมีส่วนร่วมในการพัฒนาสังคมและสิ่งแวดล้อม (CSR) ประจำปี 2566 มีนายสมเกียรติ สุทธหลวง ประธานกรรมการการศึกษา เป็นผู้กล่าวรายงาน โครงการนี้ได้รับเงินทุนสาธารณประโยชน์ของสหกรณ์ฯ จำนวน 150,000 บาท เงินบริจาคจากขบวนการเครือข่ายสหกรณ์ จำนวน 100,000 บาท คณะกรรมการดำเนินการ จำนวน 15,000 บาท และชมรมประธานกรรมการหน่วยบริการ จำนวน 15,000 บาท โดยมีคณะกรรมการดำเนินการ ที่ปรึกษาสหกรณ์ฯ ประธานกรรมการหน่วยบริการ สมาชิก และฝ่ายจัดการเข้าร่วมโครงการ ณ สำนักงานหน่วยบริการอำเภอสารภี ตำบลยางเนิ้ง อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่
ข่าวล่าสุด
สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สหกรณ์ออมทรัพย์ภาคเหนือ (สสอน.) เปิดรับสมัครสมาชิกอายุไม่เกิน 70 ปี ถึงวันที่ 31 ส.ค. 67
82 ครั้ง
มาตรการสำหรับสมาชิกที่ผิดนัดชำระหนี้
87 ครั้ง
การใช้สิทธิ์ขอยื่นกู้ใหม่
175 ครั้ง
รายละเอียดการประกันชีวิตกลุ่ม ระหว่างวันที่ 23 - 26 กรกฎาคม 2567 (สำหรับผู้สมัครใหม่)
33235 ครั้ง
แบบสำรวจความพึงพอใจของสมาชิกต่อการดำเนินงานสหกรณ์
88 ครั้ง
ดูทั้งหมด
ติดต่อ โทร
0-5385-1888
เข้าสู่ระบบสมาชิก
CMCOOP ONLINE
กระดานถามตอบ
แจ้งข้อเสนอแนะ
ร้องเรียน