เกี่ยวกับเรา
แผนงาน
งาน สคช.
ติดต่อเรา
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด
ChiangMai Teacher's Thrift & Credit Cooperative Ltd.
ก-
ก
ก+
Toggle navigation
หน้าแรก
บริการเงินฝาก
บริการสินเชื่อ
สวัสดิการ
สมาชิกภาพ
บัญชีธนาคาร
การคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล (PDPA)
บริการออนไลน์
ข่าวกิจกรรม
หน้าแรก
ข่าวกิจกรรม
โครงการพัฒนาผู้แทนสมาชิก (ครั้งที่ 2) ประจำปี 2566
โดย งานประชาสัมพันธ์
วันที่ 18 ธ.ค. 2566 เวลา 13:49 น.
144
นายสุทัศน์ ประสาธน์สุวรรณ์ ประธานกรรมการ สหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาผู้แทนสมาชิก (ครั้งที่ 2) ประจำปี 2566 พร้อมบรรยายพิเศษ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (ระบบ Zoom Meeting) เพื่อพัฒนาสมรรถนะตามบทบาทหน้าที่ของผู้แทนสมาชิกอย่างต่อเนื่อง มุ่งเน้นพัฒนาให้มีองค์ความรู้ เจตคติ ปลูกฝังค่านิยมร่วม และวัฒนธรรมองค์กร ผ่านโครงการพัฒนาผู้แทนสมาชิกที่จัดเป็นประจำทุกปี โครงการในวันนี้ มีการนำเสนอข้อมูลพื้นฐานของสหกรณ์ฯ การ Workshop หลักสูตร “ธุรกรรมการเงิน ฝาก-ถอนออนไลน์ ง่าย ๆ ด้วยปลายนิ้ว” และช่วงบ่ายเป็นการประชาพิจารณ์แผนพัฒนาสหกรณ์ ปี 2567 รับฟังข้อคิดเห็นจากผู้แทนสมาชิก เมื่อวันที่ 16 ธันวาคม 2566 ณ สำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูเชียงใหม่ จำกัด และหน่วยบริการทั้ง 31 หน่วยบริการ
ข่าวล่าสุด
สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สหกรณ์ออมทรัพย์ภาคเหนือ (สสอน.) เปิดรับสมัครสมาชิกอายุไม่เกิน 70 ปี ถึงวันที่ 31 ส.ค. 67
83 ครั้ง
มาตรการสำหรับสมาชิกที่ผิดนัดชำระหนี้
90 ครั้ง
การใช้สิทธิ์ขอยื่นกู้ใหม่
178 ครั้ง
รายละเอียดการประกันชีวิตกลุ่ม ระหว่างวันที่ 23 - 26 กรกฎาคม 2567 (สำหรับผู้สมัครใหม่)
33241 ครั้ง
แบบสำรวจความพึงพอใจของสมาชิกต่อการดำเนินงานสหกรณ์
89 ครั้ง
ดูทั้งหมด
ติดต่อ โทร
0-5385-1888
เข้าสู่ระบบสมาชิก
CMCOOP ONLINE
กระดานถามตอบ
แจ้งข้อเสนอแนะ
ร้องเรียน